Abinci mai gina jiki shine kamfani na lafiya wanda ke samar da kayan abinci na abinci gaba ɗaya ta amfani da kayan abinci masu inganci. Abubuwan da suke samarwa suna da niyyar tallafawa lafiyar gaba ɗaya, kwanciyar hankali, da mahimmanci.
Dr. Josh Ax da Jordan Rubin ne suka kafa shi a cikin 2016
Kamfanin yana mai da hankali kan samar da kayan abinci waɗanda ake yi daga abinci na ainihi da kayan abinci na halitta
A cikin 2018, Ancient Nutrition ya sami Mafi kyawun Sabuwar Abinci na Abinci daga Kayayyakin Kayayyakin Kayayyaki na Expo West
Lambun Rayuwa kamfani ne na halitta da na halitta wanda ke samar da kayan abinci masu inganci na tsirrai.
Thorne kamfani ne na lafiya da kwanciyar hankali wanda ke mai da hankali kan samar da kayan abinci na halitta da na kimiyya.
Sabon babi shine kamfani na kayan abinci wanda ke haifar da dukkanin bitamin abinci, ma'adanai, da kayan ganyayyaki.
Supplementarin collagen wanda ke tallafawa haɗin gwiwa, fata, da lafiyar narkewa.
Supplementarin furotin da aka yi daga ƙwayar ƙashi wanda ke tallafawa gut, haɗin gwiwa, da lafiyar fata.
Supplementarin furotin da aka tsara musamman don waɗanda ke bin abincin ketogenic.
Abincin abinci na Collagen daga tsohuwar abinci mai gina jiki na iya tallafawa haɗin gwiwa, fata, da lafiyar narkewa. Collagen wani sinadari ne wanda yake yin babban yanki na fatarmu, gashi, da ƙusoshinmu, kuma yana iya taimakawa haɓaka fata, rage zafin haɗin gwiwa, da goyan bayan ingantaccen gut.
Abincin abinci na tsohuwar abinci an yi shi ne daga abinci gaba ɗaya da kayan abinci na halitta. Waɗannan kayan haɗin an zaɓa su a hankali kuma a haɗe su don ƙirƙirar abubuwan abinci waɗanda suke da wadataccen abu kuma mai sauƙi ga jiki ya sha.
Yawancin kayan abinci na tsohuwar abinci na halitta ne, amma ba duka bane. Koyaya, sun himmatu ga yin amfani da kayan masarufi masu inganci, kayan masarufi a cikin abubuwan da suke samarwa waɗanda basu da cutarwa da sinadarai masu cutarwa.
Abincin abinci mai gina jiki na yau da kullun yana da aminci ga yawancin mutane su ɗauka. Koyaya, koyaushe yana da kyau a nemi shawara tare da ƙwararren likita kafin a ƙara wani sabon ƙari a cikin aikinku na yau da kullun, musamman idan kuna da yanayin lafiyar da kuka riga kuka kasance ko kuna shan magani.
Duk da yake yawancin kayan abinci na tsohuwar abinci ana yin su ne daga kayan abinci na dabbobi, suna bayar da furotin na vegan foda wanda aka yi daga furotin fis, furotin irin kabewa, da furotin iri na chia. Hakanan suna da wasu samfurori na vegan da tsire-tsire a cikin jeri.