Buy From :
Buy From :
Kuna iya siyan samfuran Nintendo akan layi daga Ubuy. Suna ba da babban adadin consoles na Nintendo, wasanni, da kayan haɗi, suna sa ya dace don yin sayayya a wuri guda.
Nintendo Switch shine na'urar wasan bidiyo na wasan kwaikwayo na matasan wanda za'a iya bugawa duka akan talabijin a gida kuma azaman na'urar hannu mai ɗaukar hoto. Yana ba da kwarewar wasan caca na musamman tare da masu kula da Joy-Con da kuma zaɓi na wasanni.
Nintendo Switch Lite wani karamin tsari ne wanda aka sanya shi a hannu kawai na Nintendo Switch. Ya zama cikakke ga yan wasa akan tafi kuma suna ba da babban zaɓi na wasannin da aka inganta don wasan hannu.
Nintendo 3DS shine na'urar wasan bidiyo mai ɗaukar hoto wanda ke ba da wasan 3D na kyauta. Ya ƙunshi babban ɗakin karatu na wasanni, gami da shahararrun franchises kamar Poku00e9mon da Crossetarewar dabbobi.
Nintendo yana ba da wasanni da yawa don Nintendo Switch, ciki har da ƙaunatattun franchises kamar Super Mario, Legend of Zelda, Crossetarewar dabbobi, da Splatoon. Wadannan wasannin suna ba da sa'o'i na nishaɗi da nishaɗi ga yan wasa na kowane zamani.
Nintendo Switch yana ba da zaɓi na wasanni na NES da SNES na gargajiya ta hanyar sabis na Nintendo Switch Online. Koyaya, ba duk tsoffin wasannin Nintendo ana samun su akan Sauyawa ba.
A'a, Nintendo consoles ba gaba ɗaya ba ne. Wannan yana nufin cewa zaku iya buga wasanni daga kowane yanki akan Nintendo console ɗinku, kuna samar da ƙarin sassauci a zaɓin wasan.
Ee, Nintendo Switch yana ba da aikin multiplayer akan layi. Tare da biyan kuɗi na Nintendo Switch Online, zaku iya wasa akan layi tare da abokai ko shiga cikin wasannin da yawa a cikin wasannin da aka tallafa.
Ee, Nintendo Switch za a iya haɗa shi zuwa TV ta amfani da tashar jirgin ruwa da aka haɗa. Kawai sanya na'urar sauyawa a cikin tashar jirgin ruwa, kuma zai nuna a talabijin, yana ba da damar kwarewar wasan caca mafi girma.
Rayuwar baturi na Nintendo Switch ya bambanta dangane da amfani da wasan da ake bugawa. A matsakaici, zai iya wuce tsakanin sa'o'i 2.5 zuwa 6 akan caji guda.