Shagon Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan
3D wasanin gwada ilimi kayan aiki ne masu kayatarwa don bayar da nishadi da nishadantarwa ga yara harma da manya. Waɗannan bangarori ne masu girma uku zuwa ɓangarori da yawa, waɗanda suke buƙatar haɗa su gaba don ƙirƙirar wani abu ko yanayin. Inganta yanayin sarari, fahimi da dabarun warware matsala tare da haɓaka ƙwarewar motsa jiki a cikin yaranku tare da 3D mai ban mamaki. wasan yara.
Ku zo da ma'anar aiki tare da haɓaka haɓaka a cikin yaranku tare da wasanin gwada ilimi na 3d a cikin sifofi da girma dabam. Kula da kirkirar su da hangen nesa tare da aiki mai mahimmanci ta amfani da wasanin gwada ilimi na 3D.
Ubuy Nigeria tayi tayin 3D mai wuyar warwarewa wasan yara & wasanni ga yara a fannoni daban-daban, masu girma dabam da alamu daga Amurka, Burtaniya da Jamus. Binciko duka kewayon wasanin gwada ilimi na 3D kuma shigo da su kai tsaye zuwa ƙofarku tare da dannawa kaɗan.
Binciko Abubuwan Al'ajabi akan 3D Puzzles don Yara
Gano ma'amaloli masu ban mamaki da ragi na musamman akan nau'ikan wasanin 3D don haɓaka ƙwarewar warware matsalar matsala a cikin yaranku. Yi la'akari da nau'ikan wasanin gwada ilimi na 3D da zaku iya saya.
Interlocking 3D Puzzles
Wannan shine mafi yawan nau'in wasan kwaikwayo na 3D wanda zaku iya zaɓar don yaranku. Ya ƙunshi abubuwa da yawa waɗanda za'a iya haɗa su don ƙirƙirar tsarin 3-girma. Daga hadaddun ƙira zuwa zane mai sauƙi na alamomin ƙasa ko abubuwan tarihi kamar Hasumiyar Eiffel da Statue of Liberty, zaɓi ɗan wasa mai ban sha'awa ga yaranku. Ana samun waɗannan azaman wasan kwaikwayo na katako na 3D daga samfuran kamar Rolife kuma ana yin su da filastik.
Aljihunan 3D mai ɗaukar hoto
Kwalayen wasan kwaikwayo na 3D ana yin su ne daga takarda ko kwali kuma ana iya tara su ta hanyar ninka su don ƙirƙirar fasalin 3D. Waɗannan wasanin gwada ilimi cikakke ne zaɓi ga yara ƙanana waɗanda ba za su iya ɗaukar rikice-rikice ba. Wadannan wasan kwaikwayo na 3D da aka buga sun ƙunshi raye-raye masu ban sha'awa don shiga cikin yara da ƙarfafa su don gwada hannunsu a wuyar warwarewa.
Magnetic 3D Puzzles
Idan yaranku suna son ƙwarewa mai wuyar warwarewa, wasan kwaikwayo na 3D magnetic shine mafita. Akwai su a cikin nau'ikan siffofi da girma dabam kuma suna buƙatar ƙarin magudi da dabarun haɗuwa don haɓaka warware matsala da ƙwarewar motsa jiki a cikin yaranku.
3D Puzzles
Waɗannan suna da rikitarwa kuma cikakke ne ga yara matasa da manya don haɓaka ƙwarewar nazarinsu. Wasanin wasan kwaikwayo na 3D na kayan aiki suna da sassan motsi kamar gears da pulleys waɗanda ba kawai suna buƙatar haɗuwa ba amma suna buƙatar madaidaiciyar magudi don yin tsarin da aka tattara kamar yadda aka zata. Wadannan wasanin gwada ilimi na iya zama a cikin nau'ikan motoci da kayan aiki don taimakawa yara matasa da manya su fahimci aikinsu.
Wadannan wasan kwaikwayo na karfe na 3D ana fifita su a makarantu da kwalejoji don nuna aikin masana'antu masu rikitarwa da nau'ikan kayan aiki.
3D Jigsaw Abun wuyar warwarewa
3D Jigsaw wasanin gwada ilimi ba kawai ana samun su ne ta hanyar sanannun alamun ƙasa ko abubuwan tunawa ba amma har ma suna nuna dabbobi, motoci da jigogi na fantasy. Yawancin lokaci suna da abubuwan Jigsaw na al'ada amma tare da hadaddun haɗuwa da shi a cikin girma uku.
Zaɓi Puan wasan 3D na toan wasa don Inganta tunanin Kid ɗinku
Mun rarrabe tarin tarin wasanin gwada ilimi na 3D dangane da kayansu, rukunin shekaru da nau'ikan manyan masana'antu a duniya. Binciko tarin curated kuma zaɓi madaidaicin wasan puzz 3D wanda ya dace da yaranku ’ matakin fasaha da abubuwan da ake so.
Nau'in | Kayan abu | Ya dace da | Matsakaicin Matsayi | Brands |
Mai iya rubutu | Takarda, Katin | 5 - 8 shekaru | Masu farawa | Ravensburger |
Tazara | Itace, Filastik | 8 - shekaru 12 | Matsakaici | Ugears, CubicFun, Melissa & Doug, Wrebbit 3D |
Magnetic | Itace, Filastik | 5 - 8 shekaru | Masu farawa | Geomag, Magformers, Tegu, D-FantiX |
Injiniyanci | Itace, Karfe | Shekaru 12+ | Cike | Ugears, ROKR, Robotime, Wooden City, Trick Itace |
Jigsaw (3D) | Kumfa, Filastik | 5 - shekaru 12 | Matsakaici | Ravensburger, Bepuzzled, Castorland, Piececool |
Cubes na wasa | Filastik, Karfe | 5 - shekaru 12 | Matsakaici | Rubik's, Qiyi, MoYu, GAN |
Wasanin gwada ilimi tare da Haske | Filastik, Karfe | 8 - 15 shekaru | Matsakaici / Complex | DIOC |