Sayi Tsarin wanka mai tsada a mafi kyawun farashi daga UbuyNigeria
Yin wanka yana wartsakar da jiki, kuma mai mai wanka na iya kara inganta kwarewar ta hanyar kara jin dadi. Man mai wanka shine samfuran ruwa wanda ke ɗauke da cakuda mai na halitta kamar almond mai zaki, kwakwa da jojoba. An gauraye su cikin ruwa don sanya fata da sanya turare mai ƙanshi don ƙwarewar wanka mai nutsuwa.
Ubuy yana ba da cikakken tarin mai mai wanka don ƙoshin wanka da ƙanshi mai ƙanshi. Ku shiga cikin cikakken tarin kayan kwalliyar mai na wanka da ake samu anan don nau'ikan fata daban.
Binciko samfuran ƙasashen duniya daga ƙasashe daban-daban da sauran kasuwannin duniya kuma ku sayi su tare da dannawa kaɗan.
Me yasa Zaku sayi kayan wanka mai dadi daga Ubuy?
Lokacin sayen mai mai wanka daga nan, kuna samun fa'idodin siyayya na musamman. Ga wasu daga cikinsu.
Babban samfurin Samfura
Muna ba da nau'ikan mai mai wanka da samfurori a cikin kamshi daban-daban. Binciko kewayon kwanciyar hankalinmu kuma saya wanda ya dace.
Samun Brands na Duniya
Sayi samfuran mai na wanka daga shahararrun samfuran ƙasashen duniya kamar Shagon Jikin kuma sami damar zuwa samfuran mai na wanka daga ƙasashe daban-daban. Kawai zaɓi ƙasa, bincika samfuran, da siyayya daga ta'aziyyar gidanka.
Sayayya
Yi amfani da zaɓuɓɓukan biyan kuɗi amintattu kamar PayPal, Visa, Mastercard da ƙari don ƙwarewar siyayya mafi aminci. Yi farin ciki da isar da samfurori tare da sabis na jigilar sauri.
dogara Support
Experienceware ƙudurin tambaya mai sauri tare da ƙungiyar goyon bayan abokin ciniki da aka sadaukar, akwai 24/7 don saurin amsawa.
Menene Amfanin Yin Amfani da Man Fetur?
Wanke mai shine muhimmin sashi na kulawa ta sirri. An tsara su don samar da fa'idodi na fata da annashuwa ga jikinmu. Anan akwai wasu fa'idodi da zaku more.
Moisturisation da Softness
-
An tsara mai mai wanka musamman don ƙara danshi ga fata.
-
An haɗu da su a cikin ruwan wanka kuma suna ƙirƙirar farin siliki na bakin ciki don kullewa cikin danshi.
-
Man mai wanka yana ba da sakamako mai gamsarwa ga fata ta hanyar laushi da haɓaka yanayin rubutu.
Binciko mai yawa na mai wanka daga samfuran kamar Marilyn Miglin kuma sanya fata a jikinka da abinci mai kyau.
Inganta Jin dadi
-
Wanke mai tare da kayan abinci na halitta kamar lavender yana kwantar da hankalin mutum, fata da jiki.
-
Shan jiki a cikin ruwan dumi tare da waɗannan mai na wanka na iya samar da kyakkyawan jin daɗi bayan rana mai wahala.
Binciko mai yawa na mai wanka daga shahararrun masana'antu kamar Neom kuma dandana wanka mai nutsuwa.
Aromatherapy
-
Ana haɓaka mai mai amfani ta amfani da mayuka masu mahimmanci waɗanda aka samo daga tsirrai. Kamshin turare na halitta yana inganta jin daɗin rayuwa.
-
Aromatherapy mai wanka tare da chamomile yana sauƙaƙa damuwa da damuwa. Hakanan suna inganta ingancin bacci ta hanyar inganta yanayin kwanciyar hankali.
-
Wasu mayuka tare da kayan abinci kamar su ruhun nana suma suna taimakawa wajen rage tashin hankali da tashin hankali.
Gano tarin tarin mai mai daga kwastomomi kamar Shuka kuma samun nutsuwa nan take daga tsokoki da tashin hankali.
Antioxidants
-
Man mai wanka yana wadatar da antioxidants yana magance tsattsauran ra'ayi na muhalli waɗanda ke haifar da damuwa, tsufa da al'amuran fata.
-
Haɗin mai mai wanka tare da antioxidants a cikin aikin yau da kullun yana haifar da ƙarin Layer na kariya don bayyanar fata mafi koshin lafiya.
Sauƙaƙewa
-
An tsara wasu mai wanka don sauƙaƙe tsarin exfoliation ta hanyar kwance ƙwayoyin fata da suka mutu da cire su yayin wanka.
-
Suna tabbatar da laushi na fata kuma suna hana al'amura kamar su flakiness ko roughness.
Zaɓi Man Zaitun Mai Dama don Bukatunku
Mun rarrabe kewayon mai mai wanka daga sanannun samfuran tare da dalilansu, kayan abinci masu mahimmanci da nau'ikan fata masu dacewa. Duba ta ciki kuma da sauri zaɓi wanda ya dace a gare ku.
wanka mai | Sinadaran | Nau'in Fata | Manufa | Shahararrun Jigo |
Lavender Bath oil | Lavender, Chamomile | Duk nau'in fata | Jin kwanciyar hankali, Taimako na damuwa, Moisturization Fata | Kwayoyin Neom, Soothing Touch |
Eucalyptus Bath oil | Eucalyptus, Peppermint | M, Acne-prone, Al'ada | Gayyata, Sake shakatawa na Muscle, Relief Relief | Bath & JikiWorks, Shagon Jiki |
Citrus Bath oil | Orange, lemun tsami, Bergamot | Na al'ada, Mai | Energising, Fata Toning, Invigoration | Aromatherapy Associates, AromaDepot |
Rose Bath oil | Rose, Geranium | Dry, M | Fata Moisturization, Sake shakatawa | Jo Malone, L'Occitane, Magungunan Magunguna |
Jojoba & Almond oil | Jojoba, Almond, Vitamin E | Duk nau'in fata | Moisturisation, Gyara Fata, Anti-tsufa | AutumnShower, Tsarkakakken Jikin Jiki |
Man Kirim | Kwakwa, Lavender | Dry, M | Hydration, Softening Fata, Jin dadi | Kayan aiki |
Tea Itace Wanke Mai | Tea Tree, Eucalyptus | M, Acne-prone, Al'ada | Tsarkakewa, Warkar da Fata, Kula da Ciwon Fata | Shagon Jiki, Shuka Alhamis, Aura Cacia |
Tafi cikin kewayon wanka muhimmai don neman ƙarin samfurori don ƙwarewar wanka.
Yadda za a zabi Mafi kyawun mai wanka daga Ubuy?
Dole ne a yi la'akari da mahimman abubuwa masu mahimmanci yayin zabar man wanka mai dacewa. Yi la'akari da waɗannan kuma zaɓi mafi kyawun samfurin a gare ku.
Gano nau'in Fata
Fahimtar nau'in fata da zaɓin samfuran gwargwadon nau'in fata zai zama babban dabarar.
-
Don Fata mai bushe: Zaɓi mai mai wanka wanda ya ƙunshi jojoba, almond ko avocado. Wadannan mai suna da wadataccen kitse kuma suna sanya fata sosai.
-
Don Fata mai laushi: Zaɓi mai mai wanka tare da grapeseed ko sunflower don guje wa clogging na pores na fata.
-
Don Fata mai laushi: Zaɓi samfuran da aka yiwa lakabi da hypoallergenic kuma suna da 'yanci daga ƙanshin roba.
Gano babban tarin kayan wanka daga kwastomomi kamar EclecticLady kuma zabi wanda ya dace da nau'in fata.
Eterayyade Fa'idodin da kuke so
Yanke shawara game da fa'idodin da ake so da kuma mai da hankali kan sakamakon da ake so shima yana da mahimmanci don ɗaukar mafi kyawun.
-
Idan moisturisation shine fifikonku, sannan zaɓi mai tare da glycerin don dacewa da fata na fata.
-
Zaɓi mai wanka tare da chamomile da lavender don shakatawa da taimako na damuwa.
-
Zaɓi mai mai wanka wanda ya ƙunshi mayuka masu mahimmanci kamar eucalyptus da ruhun nana don sauƙaƙa tsokoki na jijiya.
-
Oilanyen mai wanda ke nuna eucalyptus da innabi don wanka mai wanka don tsarkake fatar jikin ku.
-
Zaɓi mai wanda ke nuna bitamin C da E a matsayin kayan abinci idan kuna buƙatar kariyar antioxidant.
Binciko mafi yawan kewayon mai mai wanka daga samfuran kamar Kneipp kuma shakata tsokoki na rauni tare da sauƙi.
duba Sinadaran
Karanta jerin kayan abinci a hankali. Zaɓi samfura tare da kayan abinci na halitta kuma ku guji waɗanda ke da ƙari mai cutarwa.
-
Zaɓi mai wanka na ɗabi'a wanda ke nuna mai na tushen shuka azaman mahimman kayan abinci.
-
Guji mai da ke da ƙanshin roba, parabens da sulfates.
-
Zaɓi samfura tare da mayuka masu mahimmanci waɗanda suka dace da nau'in fata kuma suna da rashin lafiyar alerji.
Zabi na Turare
Man mai wanka mai ƙanshi na iya yin tasiri cikin yanayi da tayar da tunani. Koyaya, abin da kamshi kuke so shine batun fifiko.
-
Zaɓi mai tare da ƙanshin fure kamar fure da lavender don inganta shakatawa.
-
Zaɓi mai tare da ƙanshin Citrus kamar lemun tsami ko innabi don yanayi mai ƙarfi.
-
Zaɓi mai tare da ƙanshin sandalwood don samun kwanciyar hankali, ƙwarewar kwanciyar hankali.
Bayan ɗaukar madaidaicin mai wanka don jin daɗin sakewa, zaku iya lilo da kyakkyawa & kulawa ta sirri samfura don ƙara roƙon ado a cikin halayenku.