Shagon Kayan wanka na kan layi akan Mafi kyawun farashi daga Ubuy Nigeria
Sponges na wanka sune kayan wanka masu mahimmanci. Suna tsabtace jiki daga kai har zuwa yatsa yayin yin wanka don tabbatar da tsabtace fata. Wanke sponges yana tsabtace jiki sosai ta hanyar cire datti, launin toka da fata mai laushi. Hakanan suna iya kirkirar lather tare da soaps don samar da haske mai haske, samari.
UbuyNigeria yana ba da babban tarin soso na wanka don nutsuwa da sake sabunta kwarewar wanka. Bincika duka kewayon soso mai wanka na alatu da ake samu anan don samun ƙwarewar kamar-wurin dima jiki. Binciko samfuran duniya daga Amurka, UK da sauran wurare na duniya kuma saya su a cikin 'yan dannawa.
Me yasa Zaku sayi sabbin kayan wanka daga Ubuy?
Yi farin ciki da fa'idodin siyayya na musamman yayin sayen sifofin kwalliyar kwalliyar kwalliya. Yi saurin kallon su.
Babban Samfurin Samfura
Muna ba da soso mai yawa na wanka da aka yi da kayan laushi daban-daban. Binciki kewayon samfurinmu gaba ɗaya kuma zaɓi wanda ya dace da ku.
Samun damar Samun Labaran Duniya
Sayi sponges na wanka daga sanannun ƙasashen duniya kamar Spongeables da samun damar yin amfani da kayayyakin wanka daga kasashe daban-daban. Kawai zaɓi ƙasa, bincika kewayon samfurin kuma saya daga dacewa da gidanka.
Dogaro & Tallafi Mai sauri
Samun amsa mai sauri ga tambayoyin daga ƙungiyar goyon bayan abokin ciniki da aka sadaukar, wanda yake akwai 24/7.
Binciko nau'ikan nau'ikan wanka na wanka a Ubuy
Sponges na wanka suna zuwa da nau'ikan nau'ikan dangane da takamaiman buƙatu da kayan. A hankali ka kalli fa'idodin soso da yawa da ake samu anan ka sayi wanda kake so.
-
Sponges na wanka na Gaskiya
-
An girbe su daga teku kuma suna da laushi mai laushi wanda ke ɗaukar ruwa. Halinsu mai laushi yana sa su dace da fata mai laushi.
-
Sponges na teku, sososai na siliki da sosowar wanka na Turkiyya sune nau'ikan nau'ikan soso na halitta.
Bincika tarin nau'ikan halitta wanka muhimmai daga brands kamar Naroa kuma dandana lokacin wanka mai nutsuwa.
-
Roba Bath Sponges
-
Suna cikin kayan roba kamar polyurethane, cellulose, ko zaruruwa na roba.
-
Wadannan sososai na wanka suna da dorewa kuma ana samunsu da yawa a cikin layuka daban-daban daga laushi zuwa mara nauyi.
-
Abubuwan da aka fi sani da roba na yau da kullun sune cellulose da polyurethane waɗanda suka fi dacewa don dalilai na exfoliating.
-
Sabulu Cike da wanka
-
Baby Bath Sponges
-
Suna da ƙirar ultrasoft don tsabtace yara ’ fata mai laushi da taushi a hankali.
-
Sponges na wanka na yara sun kasance masu laushi, kayan kwalliya kamar cellulose.
-
Wadannan sosojin wanka na yara suna zuwa da siffofi iri-iri masu ban sha'awa da zane mai ban dariya don yin wanka mai ban sha'awa.
-
Nau'in nau'ikan soso na wanka na yara sun haɗa da sosowar wanka na kumfa, wanke tufafi, da sauransu.
Gano mafi yawan kayan soso na kayan wanka daga samfuran kamar FOORAINDA kuma sanya yaran wanka su zama masu dadi.
Ta yaya za a zabi Dankalin Wankin Dama daga Ubuy?
Zaɓin soso mai wanka daidai ya zama dole don jin daɗin kwarewar wanka mai tsabta da tsabta. Yi la'akari da waɗannan mahimman shawarwari masu sauri don nemo cikakkiyar soso mai wanka.
Nau'in Fata
Fahimtar yanayin fata sannan kuma ɗaukar soso mai wanka daidai zai zama hanya mai hankali don samun mafi yawan amfanin su.
-
Fata mai laushi: ickauki sososai waɗanda aka yi da zaruruwa na halitta kamar su loofah ko konjac don goge mai taushi da rashin haushi.
-
Fata na yau da kullun: Zaɓi sososai tare da laushi mai laushi don cire ƙwayoyin fata da suka mutu ba tare da kasancewa da ƙari ba.
Rubutun rubutu
Tsarin soso shima yana da mahimmanci don tabbatar da ƙwarewar wanka mai laushi da nutsuwa.
-
Ickauki sponges na wanka wanda ke nuna laushi mai laushi mai laushi don yin birgima akan fata cikin sauƙi.
-
Guji soso tare da matsanancin rubutu da taushi don hana haushi da rashin jin daɗi.
-
Zaɓi soso tare da ɗan ƙaramin laushi don fitar da fata mai mutu yadda ya kamata.
Girma
Girman soso mai wanka shima yana da mahimmanci don samar da tsabtatawa mara amfani yayin wanka.
-
Zaɓi soso wanda ya dace daidai a hannunka kuma yana sauƙaƙe tsabtace sassa daban-daban na jiki.
-
Auki manyan sososai don tsabtace bayanku yadda ya kamata ba tare da saka ƙoƙari mai yawa ba.
-
Zaɓi soso tare da dogon tsayi don mafi kyawun isa da sarrafawa yayin goge sassa daban-daban na jikin ku.
Binciko kewayon soso mai wanka daga sanannun samfuran kamar Meiyante a cikin girma dabam da sifofi.
Turare
Hakanan ana samun wasu soso na wanka tare da ƙanshin ko ƙanshin don samar da ƙwarewar wanka mai ƙanshi.
-
Zaɓi soso tare da ƙanshin mai daɗi don inganta annashuwa da haɓaka yanayi.
-
Guji yin amfani da ƙamshi mai ƙarfi wanda zai haifar da fushin fata ko halayen rashin lafiyan, musamman ga fata mai hankali.
-
Zaɓi sponges na wanka mai ƙanshi a cikin lavender, eucalyptus ko ƙanshin vanilla don hutawa da kwanciyar hankali mai sanyaya rai.
Tsaftacewa da Kulawa
Idan ba'a tsabtace shi da kyau ba, sosowar wanka na iya zama cikakke gidaje don ƙwayoyin cuta. Don haka, tsabtatawa da kiyayewa suma suna da mahimmanci wajen zaɓar soso mai dacewa.
-
Nemi soso mai tsafta wanda za'a iya tsabtace shi kuma a bar shi ya bushe.
-
Ickauki soso da ke bushewa da sauri, yana hana kiwo ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta a cikin danshi.
Zaɓi Mafi kyawun soso don buƙatunku
Mun tsara nau'ikan soso na wanka daga sanannun samfuran dangane da manufarsu, kayansu, da nau'in fata masu dacewa. Yi kallo kuma sami wanda ya dace a gare ku.
Nau'in Soso na wanka | Nau'in Fata | Bayar da kayan ƙanshi | Manufa | Kayan abu | Shahararrun Jigo |
Loofah soso | Na al'ada, Man shafawa, Rough / Hard fata | Babu (Na halitta) | Fitar fata, laushi mai laushi | Fiber na halitta (daga shuka Luffa) | EcoTools, Amazerbst, LooLife |
soso na teku | M, Dry, Fata na al'ada | Babu (Na halitta) | Mai tsabtace jiki, wanke jiki, fitar da jiki | Soso na teku na ruwa (Marine) | Bath & ShowerExpress, Spongeables |
Soso na Silicone | M, Duk nau'in fata | Babu / haske turare | Jin tsabtatawa, exfoliation, gyaran fuska | Silicone na likita | Bsofing, LEILA |
Soso na Cellulose | M, Dry, M fata | Kamshi mai ƙanshi (kamar lavender) | Mai tsarkakewa, exfoliation | Cellulose | NENOCICI, SeviBaby |
Mesh Pouf soso | Duk nau'in fata | Sau da yawa turare (misali, lavender, Citrus) | Tsabtace fata, exfoliation, lathering | Polypropylene (roba roba) | Beatifufu, ZUCIYA, FRCOLOR |
Soso na Gaskiya (Fiber) | M, M fata | Babu (Na halitta) | Mai ladabi mai tsafta, exfoliation | Shuka zaruruwa | WorldlyFinds, ConstantiaBeauty |
soso mai soso | M, Hadawa, Fata mai laushi | Turare (citrus, fure, da sauransu) | Exfoliation, fata santsi | Polyurethane, Cellulose, ko Mesh | HartFelt, Besobella, Eluto, BCOATH |
Hakanan zaka iya gano ƙarin kyakkyawa & kulawa ta sirri samfura daga shahararrun samfuran don tabbatarwa